Amply mixer 240W Bosch PLE-1ME240-3AP
Giá: 27,540,000 (ĐÃ CÓ VAT)
Thông tin nhanh về sản phẩm
  • Tên sản phẩm: Amply mixer 240W Bosch PLE-1ME240-3AP
  • Mã sản phẩm: PLE-1ME240-3AP
  • Hãng sản xuất: Bosch
  • Xuất xứ: Asia
  • - Bộ khuếch đại kèm trộn, công suất cao 240W, dễ dàng sử dụng, giá thành hợp lý.
  • - Ngõ vào bàn gọi và số điện thoại với sự ưu tiên.
  • - Tính năng ghi đè khẩn cấp được kích hoạt bằng giọng nói.
  • - 4 ngõ vào cho micro/line, ngõ vào âm nhạc.
  • - Hỗ trợ 2 giai điệu chuông.
  • - Đáp ứng tần số: 60 Hz - 20 KHz (Line), 70 Hz – 20 KHz (Mic).
  • - Nguồn điện: 230 VAC.
  • - Công suất tiêu thụ: 800VA.
  • - Công suất định mức: 240W.
  • - Kích thước: 100 x 430 x 270 mm.