Bộ Lưu Điện UPS ONLINE 3000VA/2700W MARUSON ULT-W3KRTGME
Thông tin nhanh về sản phẩm
  • Tên sản phẩm: Bộ Lưu Điện UPS ONLINE 3000VA/2700W MARUSON ULT-W3KRTGME
  • Mã sản phẩm: ULT-W3KRTGME - Rack
  • Hãng sản xuất: MARUSON
  • Xuất xứ: Asia
  • Công suát: 3000VA /2700W
  • 12V/9Ah x 6 -  82.1 VDC ±1%
  • 421 x 190 x 318 mm / 27 Kg
  • - Công nghệ: True double-conversion
    - Điện áp: 200/208/220/230/240 VAC
    - Dải điện áp: 110~300VAC
    - Tần số: 40 ~ 70 Hz
    - Dạng sóng: Chuẩn sine
    - Thời gian chuyển mạch: 0ms
    - Thời gian sạc: 4h đạt 90% công suất.